Yawancin mutanen da ke son samfuran lantarki za su je kantin sayar da dijital ta wayar hannu lokacin da ba su da abin yi.Ina mamakin ko wani ya lura cewa samfuran da ake sayar da su a cikin waɗannan shagunan, kamar wayoyin hannu, kwamfutocin kwamfutar hannu, kyamarori, da sauransu, ana ajiye su a kan shiryayye.Wannan shelf ana kiransa Tsayin nunin anti-sata ana amfani da shi don hana sata.Lokacin da muke son ɗaukar wayar hannu kai tsaye a kan shiryayye, ƙararrawar za ta kunna, don sanar da ma'aikatan su dakatar da asarar cikin lokaci don cimma tasirin hana sata;ko da yake wannan wayar hannu anti-sata tsayawar alama mai sauki Duk da haka, idan ba ka kula a lokacin shigarwa tsari, za a sami matsaloli da yawa a cikin amfani daga baya.Editan mai zuwa zai ɗan gabatar da hanyar shigar da wayar hannu ta wayar hannu ta anti-sata nuni.Mu duba tare.
Shigar da tsayawar nunin wayar hannu na anti-sata ba shi da wahala a zahiri.Da farko, muna yayyage fim ɗin kariya mai mannewa a kasan sashin ƙararrawa kuma mu manne shi a kan tebur;haɗa wayar bazara zuwa jack ɗin layin tarho a gefen dama na sashin ƙararrawa;sa'an nan kuma haɗa wayar bazara a tsakiyar Kashe fim ɗin kariya mai mannewa akan akwatin, manne bayan samfurin dijital na wayar hannu zuwa akwatin murabba'in na wayar bazara, sannan ka maƙale ƙaramin lamba a gaban samfurin wayar hannu.Sautin wutar lantarki na biyu yana nufin cewa ƙararrawa ta shiga yanayin aiki;toshe wutar lantarki a cikin jack ɗin MCUSB a gefen hagu na ƙararrawa, kuma jan hasken yana kunne a wannan lokacin, wanda ke tabbatar da cewa ƙararrawar tana caji;Toshe ƙarshen kebul na adaftar ɗaya a cikin samfurin dijital na wayar hannu, ɗayan ƙarshen cikin wayar bazara Jack ɗin MCUSB akan akwatin Sinanci na iya cajin samfuran dijital na wayar hannu.Bayan an kammala ayyukan da ke sama, ana iya gwadawa da amfani da shi.
Idan aka manta kalmar sirri ko ƙararrawar ƙarya, zaku iya ƙoƙarin warware ta ta hanyoyi masu zuwa;idan kun manta kalmar sirrin, zaku iya cire tsayayyen nunin nunin anti-sata daga tebur, saka faifan takarda sannan ku danna shi don nunawa Ƙananan ramin zagaye da ke bayan tsayawar, alamar kore tana walƙiya sau 3 a wannan lokacin. Ana mayar da ma'aunin nunin hana sata zuwa masana'anta, kuma kalmar sirrin jihar masana'anta gabaɗaya 3 4 5;Ƙararrawar ƙarya na na'urar shine gabaɗaya cewa ba a shigar da samfurin dijital na wayar hannu ba ko kuma ba a haɗa wayar bazara ba.Idan ta tabbata, duba kuma canza manne 3m ko wayar bazara don ƙoƙarin gyara shi.Idan na'urar ba ta ƙararrawa ba, yawanci saboda rashin wutar lantarki ne ko kuma ba a shigar da samfurin dijital ba.Ƙararrawa baya shiga yanayin aiki.Za mu iya lura ko koren haske na tsayawar nuni na anti-sata yana walƙiya.Ba a liƙa samfurin dijital ko kuma ba a shigar da wayar bazara yadda ya kamata ba.Idan koren hasken ƙararrawa bai yi walƙiya ba, da fatan za a fara cajin tsayawar nunin sata, shigar da samfurin dijital na wayar hannu kuma gwada shi.Idan ba a warware matsalar ba, zaku iya tuntuɓar masana'anta don sabis ɗin bayan-tallace-tallace.Abin da ke sama shine hanyar shigar da wayar hannu ta wayar hannu anti-sata nuni, ina fata zai taimake ku.
Lokacin aikawa: Agusta-16-2022