tutar shafi

1. Mai karbar kuɗi yana da sauƙin samun, dacewa don cirewa / cire ƙusoshi

2. Babu lalacewa ga samfurin

3. Ba ya shafar bayyanar

4. Kada a ɓoye mahimman bayanai akan kaya ko marufi

5. Kar a lanƙwasa lakabin (kwanakin ya kamata ya fi 120°)

Kamfanin ya ba da shawarar cewa a sanya alamun rigakafin sata a wuri ɗaya.Wasu samfuran suna da alamar hana sata da aka gina a cikin samfurin lokacin da ake sarrafa su a masana'anta.Hakanan yakamata ya kasance cikin wuri ɗaya don sauƙaƙe mai karɓar kuɗi don nemo wurin a cikin gaggawa.

Mai wuyaTagshigarwa

Da farko ƙayyade matsayi na alamar akan samfurin, ƙaddamar da ƙusa mai dacewa daga cikin samfurin, daidaita ramin alamar tare da ƙusa, danna alamar ƙusa tare da babban yatsan hannu har sai an saka dukkan kusoshi a cikin ramin lakabin. , kuma za ku ji sautin "kulle".

Hard tagssun fi dacewa da iyaka da hanyar sanyawa

Hard tags yawanci ana amfani da su ne akan kayan sakawa kamar su tufafi da wando, da kuma jakunkuna na fata, takalmi da huluna da sauransu.

a.Don kayan masarufi, gwargwadon yuwuwar, yakamata a saka ƙusoshi masu dacewa da ramuka ta hanyar ɗigon sutura ko ramukan maɓalli, wando, don alamar ba kawai ido ba ne kuma ba ta shafar kayan aikin abokan ciniki.

b.Don kayan fata, ƙusoshi ya kamata su wuce ta hanyar maɓallin maɓalli kamar yadda zai yiwu don kauce wa lalacewar fata.Don kayan fata ba tare da ramukan maɓalli ba, za a iya amfani da igiya ta musamman don saka zobe na kayan fata, sa'an nan kuma ƙusa lakabi mai wuya.

c.Don samfuran takalma, ana iya ƙusa alamar ta hanyar rami na maɓalli.Idan babu rami na maɓalli, zaku iya zaɓar lakabi mai wuya na musamman.

d.Don wasu takamaiman kayayyaki, irin su takalma na fata, barasa kwalabe, gilashin, da sauransu, zaku iya amfani da lakabi na musamman ko amfani da igiya don ƙara alamun Hard don kariya.Game da lakabi na musamman, kuna iya tambayar mu game da shi.

e.A jeri natags masu wuyaa kan kaya ya kamata su kasance masu daidaituwa, don haka kaya suna da kyau da kyau a kan shiryayye, kuma yana da dacewa ga mai karbar kuɗi ya ɗauki alamar.

Lura: Ya kamata a sanya tambarin wuya inda ƙusa mai lakabin ba zai lalata samfurin ba kuma ya dace da mai karɓar kuɗi don nemo da cire ƙusa.

Hard Tag shigarwa

Mannewa na waje na alamun laushi

a.Ya kamata a liƙa shi zuwa waje na samfurin ko marufi, a kan santsi da tsabta, yayin da ake ajiye lakabin a tsaye, kula da bayyanarsa, kuma kada ku manne lakabin mai laushi a kan samfurin ko marufi inda aka buga mahimman umarni. , kamar samfurin abun da ke ciki, amfani da Hanyar, sunan gargadi, girman da lambar lamba, kwanan watan samarwa, da dai sauransu;

b.Don samfurori masu lanƙwasa, irin su kayan shafawa na kwalba, giya, da kayan wankewa, ana iya liƙa alamun laushi kai tsaye a saman lanƙwasa, amma ya kamata a biya hankali ga flatness kuma ba ma girman girman alamar ba;

c.Don hana tsage alamar ba bisa ka'ida ba, lakabin yana ɗaukar manne kai mai ƙarfi.Yi hankali kada a makale shi a kan kayan fata, domin idan an cire alamar da karfi, fuskar kayan na iya lalacewa;

d.Don samfuran da ke da foil ɗin gwangwani ko ƙarfe, ba za a iya liƙa alamun laushi kai tsaye a kansu ba, kuma ana iya samun matsayi mai ma'ana tare da mai gano hannun hannu;

Adhesion da aka ɓoye na alamun laushi

Don mafi kyawun kunna tasirin sata, kantin sayar da kayayyaki na iya sanya lakabin a cikin samfur ko akwatin marufi daidai da halayen samfurin, galibi don samfurin ya manne da matsayi ɗaya a cikin akwatin marufi lokacin samfurin. ana sarrafa shi a masana'anta.

Ƙimar mai laushi mai laushi

Ya kamata a sanya ƙarin lakabi masu laushi a kan kaya tare da hasara mai tsanani, kuma wani lokacin har ma da sake tsayawa;don kaya tare da ƙananan asara, alamun laushi ya kamata a sanya ƙasa ko a'a.Gabaɗaya magana, ƙimar lakabi mai laushi na kaya yakamata ya kasance cikin kashi 30% na samfuran akan ɗakunan ajiya, amma kantin sayar da kayayyaki na iya fahimtar ƙimar lakabi bisa ga yanayin gudanarwa.


Lokacin aikawa: Satumba-07-2021